Halayen Aiki
● Wannan samar da layin ya ƙunshi naúrar walda, jigilar kayayyaki, naúrar tsaftacewa ta atomatik da naúrar tari ta atomatik.Yana iya kammala waldi, isarwa, tsaftacewa kusurwa da atomatik stacking na uPVC taga da kofa.
● Sashin walda:
①Wannan inji shi ne layout a kwance, da zarar clamping iya kammalawaldi na biyu rectangular frame.
②Ɗauki fasahar saka idanu na karfin juyi na iya gane pretighting ta atomatik na kusurwa huɗu don tabbatar da daidaiton walda.
③Juyawa tsakanin sumul da sumul amfani da hanyar dismount press farantin don gyarawa gab na walda , wanda tabbatar da walda ƙarfi da kwanciyar hankali.
④Yadudduka na sama da na ƙasa suna matsayi da kansu da zafi, ana iya daidaita su daban ba tare da shafar juna ba.
● Naúrar tsabtace kusurwa:
①shugaban na'ura yana ɗaukar shimfidar layi na 2 + 2, yana da ƙaramin tsari da ingantaccen aiki.
②Ana ɗaukar hanyar sanya kusurwar ciki, wanda girman walda na firam ɗin taga bai shafe shi ba.
③Yana ɗaukar babban ingantaccen tsarin sarrafa servo, yana gane saurin tsaftacewa ta atomatik na kusan duk kabu ɗin walda na taga uPVC.
● Naúrar stacking ta atomatik: Firam ɗin rectangular yana danne ta hanyar injin huhu na huhu, kuma tsaftataccen firam ɗin rectangular ana lissafta shi ta atomatik akan pallet ko abin hawa da sauri da inganci, wanda ke ceton ɗan adam, yana rage ƙarfin aiki, kuma yana haɓaka haɓakar samarwa.
Cikakken Bayani



Babban abubuwan da aka gyara
Lamba | Suna | Alamar |
1 | Ƙarƙashin wutar lantarkikayan aiki | Jamus · Siemens |
2 | PLC | Faransa · Schneider |
3 | Servo motor, direba | Faransa · Schneider |
4 | Maballin, Ƙofar Rotary | Faransa · Schneider |
5 | Maɓallin kusanci | Faransa · Schneider |
6 | Relay | Japan·Panasonic |
7 | Jirgin iska (PU tube) | Japan · Samtam |
8 | Motar AC | Taiwan · Delta |
9 | Standard iska Silinda | Taiwan · Airtac |
10 | Solenoid bawul | Taiwan · Airtac |
11 | Raba ruwan mai (tace) | Taiwan · Airtac |
12 | Ƙwallon ƙwallon ƙafa | Taiwan · PMI |
13 | Jagoran layi na rectangular | Taiwan · HIWIN/Airtac |
14 | Mita mai sarrafa zafin jiki | Hong Kong · Yahudiya |
15 | High gudun lantarkisandal | Shenzhen · Shenyi |
16 | Ƙarƙashin wutar lantarkikayan aiki | Jamus · Siemens |
Sigar Fasaha
Lamba | Abun ciki | Siga |
1 | Ƙarfin shigarwa | AC380V/50HZ |
2 | Matsin aiki | 0.6-0.8MPa |
3 | Amfanin iska | 400L/min |
4 | Jimlar iko | 35KW |
5 | Motar juzu'i na abin yankan niƙa | 0~12000r/min |
6 | Juyin juzu'i na injin niƙa | 0~24000r/min |
7 | Ƙayyadaddun ƙayyadaddun niƙa na kusurwar dama da mai yankan hakowa | ∮6×∮7×80( ruwa diamita × rike diamita × tsawon) |
8 | Ƙayyadaddun ƙarshen niƙa | ∮6×∮7×100( ruwa diamita × rike diamita × tsawon) |
9 | Tsayin bayanin martaba | 25 ~ 130mm |
10 | Fadin bayanin martaba | 40 ~ 120mm |
11 | Girman girman machining | 490 × 680mm (Mafi girman girman ya dogara da nau'in bayanin martaba) 2400 × 2600mm |
12 | Tsawon tsayi | 1800mm |
13 | Girma (L×W×H) | 21000×5500×2900mm |