Halayen Aiki
Ana amfani da wannan injin don ɗaure layin ƙarfe ta atomatik na taga da ƙofar uPVC.
● Karɓar fasahar CNC, mai aiki kawai yana buƙatar sanyawa a matsayi na farko na dunƙulewa, nisa na dunƙule da tsawon bayanin martaba, tsarin zai ƙididdige adadin ƙididdiga ta atomatik.
● Na'urar na iya danne bayanan martaba da yawa a lokaci guda, yanki mai aiki a cikin mita 2.5 za a iya raba shi zuwa hagu da dama. Ƙarfin ƙusa na yau da kullum yana da kusan 15,000-20,000, kuma samar da samfurin ya fi sau 10 fiye da na aikin hannu. .
● Maɓallin tsarin, "ƙusa ƙarfe", "ƙusa bakin karfe", "S", layin madaidaiciya", ana iya zaɓar bisa ga buƙatun aikin.
● Ana iya zaɓar waƙoƙin kai, "Portrait" da "Filayen ƙasa", za a iya zaɓar.
● Ciyar da kusoshi ta atomatik ta hanyar na'urar ciyar da ƙusa ta musamman, ba tare da aikin gano ƙusa ba.
● Ana amfani da na'urar keɓewar lantarki don kare lafiyar tsarin yadda ya kamata.
● Daidaitaccen tsari: farantin goyan bayan nau'in maganadisu na duniya, wanda ya dace da kowane bayanin martaba.
Cikakken Bayani
Babban abubuwan da aka gyara
| Lamba | Suna | Alamar |
| 1 | Ƙarƙashin wutar lantarkikayan aiki | Jamus · Siemens |
| 2 | PLC | Faransa · Schneider |
| 3 | Servo motor, Driver | Faransa · Schneider |
| 4 | Maballin, Ƙofar Rotary | Faransa · Schneider |
| 5 | Relay | Japan·Panasonic |
| 6 | Jirgin iska (PU tube) | Japan · Samtam |
| 7 | Maɓallin kusanci | Faransa · Schneider/Korea·Autonics |
| 8 | Na'urar kariyar tsarin lokaci | Taiwan · Anly |
| 9 | Standard iska Silinda | Taiwan · Airtac |
| 10 | Solenoid bawul | Taiwan · Airtac |
| 11 | Mai-ruwa dabam(tace) | Taiwan · Airtac |
| 12 | Ƙwallon ƙwallon ƙafa | Taiwan · PMI |
| 13 | Jagoran layi na rectangular | Taiwan · HIWIN/Airtac |
Sigar Fasaha
| Lamba | Abun ciki | Siga |
| 1 | Ƙarfin shigarwa | AC380V/50HZ |
| 2 | Matsin aiki | 0.6-0.8MPa |
| 3 | Amfanin iska | 100L/min |
| 4 | Jimlar iko | 1.5KW |
| 5 | Ƙayyadewa nasukudireba saita kai | PH2-110mm |
| 6 | Gudun motar spindle | 1400r/min |
| 7 | Max.Tsayin bayanin martaba | 110mm |
| 8 | Max.nisa na profile | 300mm |
| 9 | Max.tsawon bayanin martaba | 5000mm ko 2500mm × 2 |
| 10 | Max.kauri daga karfe liner | 2mm ku |
| 11 | Ƙayyadaddun dunƙule | 4.2mm × 13 ~ 16mm |
| 12 | Girma (L×W×H) | 6500×1200×1700mm |
| 13 | Nauyi | 850kg |









