Gabatarwar Samfur
Mai sarrafa ciyarwar atomatik na iya ɗaukar bayanan martaba kuma yana ciyarwa ta atomatik bisa ga lissafin yanke.
Ciyarwar da aka gani tana ɗaukar nau'i-nau'i masu motsi madaidaiciya, silinda mai ciyar da huhu tare da tsarin damping na hydraulic wanda ke fasalin motsi mai santsi da kyakkyawan aiki.
Ƙaƙƙarfan tsari, ƙananan sawun ƙafa, babban daidaiton injina da tsayin daka.
The worktable surface ne musamman bi da high m.
Tsarin sanyayawar hazo na iya kwantar da tsintsiya cikin sauri.
Babban kewayon yankan na iya yanke bayanan martaba da yawa a lokaci ɗaya wucewa.
Na'urar sanye take da mai tara ƙura don yankan guntu tattarawa.
Babban Sigar Fasaha
A'a. | Abun ciki | Siga |
1 | Tushen wutan lantarki | 380V/50HZ |
2 | Ƙarfin shigarwa | 8.5KW |
3 | Matsin iska mai aiki | 0.6 ~ 0.8MPa |
4 | Amfanin iska | 300L/min |
5 | Ga diamita na ruwa | ∮500mm |
6 | Saw Blade gudun | 2800r/min |
7 | Yanke digiri | 600x80mm 450x150mm |
8 | Max.Sashin yanke | 90° |
9 | Gudun ciyarwa | ≤10m/min |
10 | Maimaita juriyar girman girman | +/-0.2mm |
11 | Gabaɗaya girma | 12000x1200x1700mm |