Gabatarwar Samfur
Wannan injin ƙwararre ce don crimping da haɗa kusurwar 45° na ƙofar nasara ta aluminum.An fitar da firam ɗin rectangular a lokaci ɗaya, ingancin samarwa yana da girma.Yana ɗaukar iko na servo da babban madaidaicin ƙwallon ƙwallon ƙwallon don tabbatar da daidaiton maimaitawa.Ta hanyar aikin saka idanu mai ƙarfi na tsarin servo, zai iya gane sasanninta huɗu da aka yi ta atomatik don tabbatar da daidaiton kusurwar crimping.Tsarin na'ura mai aiki da karfin ruwa ya gane aikin extrusion na biyu ta hanyar jujjuyawar matsa lamba mai girma da ƙananan, tabbatar da ƙarfin kusurwa mafi girma.
Babban Sigar Fasaha
Abu | Abun ciki | Siga |
1 | Tushen shigarwa | 380V/50HZ |
2 | Matsin aiki | 0.6 zuwa 0.8MPa |
3 | Amfanin iska | 60L/min |
4 | Jimlar iko | 10.5KW |
5 | karfin tankin mai | 60L |
6 | Matsalolin mai | 16MPa |
7 | Max.na'ura mai aiki da karfin ruwa matsa lamba | 48KN |
8 | Tsawon daidaitawar yankan | mm 130 |
9 | Kewayon sarrafawa | 450×450 ~ 1800×3000mm |
10 | Girma (L×W×H) | 5000×2200×2500mm |
11 | Nauyi | 2800KG |
Bayanin Babban Bangaren
Abu | Suna | Alamar | Magana |
1 | Servo motor, servo direba | Schneider | Alamar Faransa |
2 | PLC | Schneider | Alamar Faransa |
3 | Ƙarƙashin ƙarancin wutar lantarki,AC contactor | Siemens | Alamar Jamus |
4 | Button, Knob | Schneider | Alamar Faransa |
5 | Maɓallin kusanci | Schneider | Alamar Faransa |
6 | Silinda ta iska | Airtac | Alamar Taiwan |
7 | Solenoid bawul | Airtac | Alamar Faransa |
8 | Mai raba ruwan mai(tace) | Airtac | Alamar Faransa |
9 | Ƙwallon ƙwallon ƙafa | PMI | Alamar Faransa |
Lura: Lokacin da wadata bai isa ba, za mu zaɓi wasu samfuran masu inganci iri ɗaya da daraja. |